ตามหาแม่คนลาว

แม่ผมเป็นคนลาว แม่ได้ทิ้งผมตั้งแต่ผม 4 เดือน ตอนนี้ก็18ปีแล้ว ผมก็อยากเจอแม่สักครั้ง 
แม่ทิ้งผมไปเพราะว่ามีปัญหากับพ่อเพราะว่าพ่อไม่มีเงินไปแต่งแม่ฝั่งครอบครัวทางแม่ก็เลยพาแม่ไปจากผม  ผมไม่รู้จะทำยังไงดีข้อมูลเกี่ยวกับแม่ผมก็ไม่มีผมก็มีแค่รูปถ่ายแล้วข้อมูลนิดหน่อย
comment ข้างล่างนี้เลย ขอบพระคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
แชร์เรื่องไปทางเฟสบุ๊คฝั่งลาวก็ดีนะคะเผื่อคนลาวมีกลุ่มมีอะไร จะได้ง่ายหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่