ซ่อมลูกปืนเพลาขับกับที่กรองแอร์ตัน นานมั้ยครับ แล้วราคาประมาณกี่บาท

รถเวลาเลี้ยวยูเทิร์นหรือหักเลี้ยวเยอะๆจะมีเสียง แล้วก็จะมีน้ำอะไรไม่รู้ซึมๆออกมา ผมเลยไปถามช่างที่ Tyreplus เพราะไปเปลี่ยนยางรถล่าสุดจากที่นี่ นึกว่าเกิดจากที่นี่ จากที่บอกอาการช่างเค้าบอกว่า ลูกปืนเพลาขับแตกทำให้ตอนเลี้ยวมีเสียง แล้วน้ำที่ซึมออกมาก็เกิดจากกรองแอร์ตัน เลยอยากทราบว่า ถ้าไปซ่อมสองอย่างนี้จะนานมั้ยครับ  ราคาประมาณเท่าไร จะได้วางแผนถูก

อันนี้คือคลิปเสียงตอนที่เลี้ยวยูเทิร์น แล้วสังเกตว่าจะมีน้ำซึมๆออกมาครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่