คอร์นเฟลกส์ vs. วีทเฟลกส์

สงสัยค่ะว่ามันต่างกันยังไงไอเจ้าสองอย่างนี้น่ะค่ะ เข้าใจว่าคล้ายกันแต่ต่างกันตรงวัตถุดิบที่ใช้ทำใช่มั้ยคะ
อยากทราบความต่างกันในแง่สุขภาพและอื่นๆอ่ะค่ะ
วีทเฟลกส์ดูเฮลตี้กว่าป่าวคะหรือยังไงอันนี้ไม่ทราบจริงๆ555555 มีประโยชน์ยังไงบ้าง เช่นมีไฟเบอร์ มีวิตามินนู่นนี่นั่นน่ะค่ะ

ละถ้านำมาทำคาราเมลคอร์นเฟลกขายอันไหนที่เพื่อนๆแนะนำคะ วีทเฟลกส์ราคาสูงกว่ารึป่าวยังไง

ขอบคุณล่วงหน้าจ้าา
แสดงความคิดเห็น
Preview