จะไปมหาวิทยาลัยราชมงคลวาสุกรียังไง

คืออยากทราบอ่ะคะว่าจะไปเรียนทางไหนได้บ้างเราเพิ่งหัดไปเรียนไกลด้วยตัวเองครั้งแรกอ่ะคะ
มันก็ไม่ไกลมากแต่ไม่ทราบเส้นทางที่จะไปว่ามีรถอะไรบ้างเลยบ้านเราอยู่ศาลาลอยคะแล้วเราเรียนปวช.ที่วาสุกรี
อยากทราบว่ามีรถอะไรที่สามารถไปได้บ้างคะบอกราคาด้วยก็ดีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview