มีปัญหากับแอป Shopee pay นิดนึงครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าผมเคยสมัครแอป Shopee pay (ตอนที่ยังชื่อว่า Airpay) ด้วยบัญชีเก่า และยืนยันตัวตนแล้ว ซึ่งบัญชีนั้นผมไม่ได้ยุ่งอะไรเลย (เหมือนสมัครไว้เฉยๆ) แล้วตอนนี้ผมได้เปลี่ยนบัญชีใหม่ เพราะเปลี่ยนเบอร์ และจะเอามาใช้จ่ายกับแอป Shopee ผมจะยืนยันตัวตน แต่บัตรปชชมันยืนยันตัวตนกับบัญชีเก่าไปแล้ว ต้องทำยังไงหรอครับ ผมพิมพ์อาจจะงงขออภัยด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่