คาวากิ สุมิเระ มีใครชิปคู่นี้มั้ยคะ

คือส่วนตัวเราไม่ได้ชิปคู่ไหนแบบจริงจังเลยค่ะในเรื่องโบรูโตะด้วยความที่เขายังเด็กกันมากเลยยังไม่กระโดดลงเรือไหนแบบจริงจังแต่..แต่..เมื่อไม่นานมานี้อนิเมะโบรูโตะตอน190-191ทำเราตัดสินใจกระโดนลงเรือแบบจริงๆจังๆมากค่ะ ใช่ค่ะเรือที่เรากระโดดลงคือเรือคาวากิสุมิเระ
คือชอบเรือนี่มากชอบอย่างบอกไม่ถูกคือมันมีฉากหนึ่งตอนที่191 ตอนที่คาวากิหนีออกจากห้องขังแล้วสุมิเระตามมาและเจอคาวากิอยู่กับน้องหมาที่บาดเจ็บสุมิเระเลยเอาสเปรย์รักษาแผลฉีดให้น้องหมาแล้วสุมิเระเหมือนจะอยากฉีดให้คาวากิด้วยเลยไปเจ็บเเขนคาวากิแต่คาวากิก็บอก "อย่ามาจับตัวฉันนะ"555555แต่สุดท้ายก็ยอมให้เขาเจ็บตัวเเละดูแผลอยู่ดี
และ...มีอีกฉากหนึ่งค่ะฉากนี้คือแบบเราเขินไม่ไหวคือสุมิเระคุยและเล่าเรื่องของตัวเองในอดีตให้คาวากิฟังและก็พูดเรื่องๆบลาๆๆ~และคาวากิพูดไรรุ้มั้ย "ต่อให้เธอจะทำให้ฉันชอบเธอฉันก็ไม่กลับไปหรอก"อ๊ากกกและคือมีหลายฉากมากที่คำพูดของคาวากิมันชวนจิ้นมากกกเราอดไม่ไหวก็เลยโดนเรือนี้ตกเป็นที่เรียบร้อยแล้วค่าา
ทุกคนคิดว่าคู่นี้พอเป็นไปได้มั้ยคะ
(อื้มมมดิฉันพิมพ์อะไรเนี้ยไม่ค่อยรู้เรื่องเลย)😁
ปล.ลูกเรือนี้หายากมากค่ะจะคุยกับใครก็ไม่มีใครชอบคู่นี้เลยเศร้าಥ‿ಥ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่