วิธีพาลูกไปอยู่ต่างประเทศ

สวัสดีค่ะ ขอสอบถามแม่ๆที่อยู่ต่างประเทศหน่อยค่ะ single mom ที่พาลูกไปอยู่ต่างประเทศ(ยุโรป) ไปได้ด้วยวิธีไหนบ้างคะ ถ้าถือพาสปอร์ตทำงานสามารถพาลูกไปด้วยได้ไหม มีสามีสัญชาติไอร์แลนด์ค่ะ(ไม่ได้จดทะเบียน) แต่จะไปฮังการี ไปอยู่กับลูก2คน สามารถทำวิธีไหนได้บ้างคะ

คุณแม่ถือพาสปอร์ตทำงานที่ฮังการีค่ะ การันตีให้เราได้มั้ย(แต่ไม่ได้เป็นประชากรค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่