SCB ช่วยด้วยค่ะ โอนเงินจากประเทศสิงคโปร์เข้า SCB ประเทศไทย ตั้งแต่วันที่ 4 มี.ค.64 จนถึงวันนี้โอนยังไม่เข้าค่ะ

SCB ช่วยด้วยค่ะ โอนเงินจากธนาคาร CITIBank ประเทศสิงคโปร์เข้า SCB ประเทศไทย  ตั้งแต่วันที่ 4 มี.ค.64 จนถึงวันนี้โอนยังไม่เข้าค่ะ

แต่มีการตัดยอดเงินจากฝั่งสิงคโปร์แล้วค่ะ แต่เช็คยอดฝั่งไทยไม่เจอ
ไม่แน่ใจว่าต้องตรวจสอบกับหน่วยงานไหนของ SCB คะ

เราพยายามให้สาขาช่วยตรวจสอบแล้วค่ะ แต่ยังไม่เจอยอดเงิน

(ไม่สามารถโชว์รายละเอียดการโอนในโพสต์ได้ค่ะ เนื่องจากเป็นของบริษัท)

รบกวนท่านไหนเคยเจอปัญหาแบบนี้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าต้องติดต่อที่ไหนอย่างไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่