ยกเบิกของ lazada จ่ายเงินผ่าน wecard ไม่ได้เงินคืนสักที

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ 
ครั้งแรกผมทำการสั่งซื้อเสื้อแขนยาวจากจีน โดยจ่ายผ่าน wecard ปกติ เมื่อวันที่ 1 ก.พ.2564 และอยู่ๆออเดอร์ก็ถูกยกเลิกเหมือนทางร้านไม่ผลิตเลยมีการยกเลิก มีการคืนเงินสำเร็จจาก lazada ตั้งแต่วันที่ 1 มี.ค. 2564 จนวันนี้ก็ยังไม่ได้เงิน จนวันนี้เผลอสั่งของเเละลงที่อยู่ผิด จ่ายผ่านช่องทางเดิม lazada คืนเงินสำเร็จแล้ว ผมสงสัยว่าจะได้เงินคืนตอนไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่