ปัญหาไหนในประเทศไทยที่จะใช้เทคโนฌลยีแก้ได้บ้าง

ตอนนี้ผมกำลังคิดที่จะเขียน programซักโปรเจ็คหนึ่ง แต่นั่งคิดตั้งนานก็คิดไม่ออก คิดออกแค่ว่า จะทำที่เกี่ยวกับแก้ปัญหาซักปัญหาหนึ่งในประเทศไทย แต่ประเทศไทยก็มีปัญหาเยอะซะเหลือเกิน เลยอยากให้ทุกคนช่วยผมคิดซักปัญหานึงหน่อยครับผม ที่จะใช้ program ที่มีปัญญาประดิษฐ์ หรือ Ai เข้ามามีส่วน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่