เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โรงเรียนกีฬารับนร.ดรอปมั้ย

กระทู้คำถาม
คืออยากทราบว่ารร.กีฬาเขาจะรับนร.ที่ดรอปมั้ยครับ เพราะตอนที่โควิดระบาดอีกรอบ ผมอยู่พื้นที่เสี่ยงโดนกักตัว โดนหลายครั้งแล้วด้วยครับ แต่ก็ไม่ได้ติด สุดท้ายเรียนไม่ทัน แก้ไม่ทันครับ เลยคงต้องดรอปม.4ปีนี้ คิดว่าจะเอาวุฒิ.3ไปต่อที่รร.กีฬาเพราะมีความสามารถอยู่ ไม่รู้ว่าเขาจะรับมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่