ขอคำแนะนำกล้องแอบบันทึก vdo กันขโมยครับ

มีกล้องอะไรบ้างครับที่ไม่ต้องต่อสาย ขนาดเล็ก ๆ สามารถแอบติดตั้งไว้ส่วนไหนของบ้านก็ได้ 

พอดีตอนนี้ผมกำลังสร้างบ้าน แล้วมีปัญหากับบ้านข้างเคียง เกรงถึงความไม่ปลอดภัย กลัวว่าจะมีการแอบนำสิ่งผิดกฏหมายมาวางไว้ในบ้าน

อยากได้กล้องที่สามารถบันทึก vdo แบบวันต่อวันครับ แต่เน้นบันทึกในเวลากลางคืนประมาณ 19.00 - 09.00 ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่