ขอประสบการณ์คบกับฝรั่งหน่อยค่ะว่าเขาจริงจังแค่ไหน

สวัสดีค่ะ พอดีเราจะมาสอบถาม
เราคุยกับฝรั่งคนนึงเกือบเดือนแล้วแหละ ไปไหนมาไหนด้วยกันประมาณ6ครั้ง คุยกันทุกวัน เวลาเขาไปไหนหรือทำอะไรเขาจะถ่ายรูปมาให้เราดูตลอด เราเจอกันครั้งแรกที่ร้านอาหาร เขามาขอเข้าห้องน้ำที่ร้านที่เราทำงาน เขาขอไอจีเรา เขาชวนเราคุย ไปเดทกันครั้งแรกเขาก็บอกเราทุกอย่างว่าเขาทำงานอะไรอยู่ไทยนานยัง แต่เขามีลูกสาว1คน เขาเลิกกับแม่ของลูกแล้วซึ่งแม่ของลูกเขาเป็นคนไทยเหมือนกัน ส่วนเขาเป็นคนเยอรมัน เขาทำงานด้านไอทีซึ่งทำที่ห้องของเขาทุกวัน อยู่มาวันนึงเราไปที่ห้องของเขา เขาก็ชวนเราคุย เขาจับมือเราลูบไปมา แล้วอยู่ๆเขาจะเอาปากมาหอมเราตรงที่หน้า แต่เราไม่ได้ให้เขาหอมนะคะ เราพูดกับเขาว่ายังก่อน แล้วเขาก็บอกว่าไม่เป็นไรเขาไม่ได้ทำอะไร อะไรที่เราไม่ชอบเขาก็จะไม่ทำ เขาบอกว่าเขาเป็นคนดีนะไม่ได้เป็นคนไม่ดี เราอยากถามว่าเพื่อนๆเคยมีประสบการณ์คบกับฝรั่งมั้ย เราจะรู้ว่าแท้จริงแล้วเขาคิดจะจริงจังกับเรามั้ย ?   
ถ้าเราพิมไม่ค่อยชัดเจนขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่