หาเพื่อนไป Work and Holiday Australia ค่ะ

สวัสดีค่ะ อยากรู้ว่ามีเพื่อนๆคนไหนกำลังเตรียมตัวหรือมีแพลนจะไป WAH ที่ออสเตรเลียบ้างมั้ยคะ? ส่วนตัวแพลนไว้ปีหน้า ไม่มีก็ปีถัดไปค่ะ เพี้ยนขำหนักมาก
ไม่แน่ใจว่าปีหน้าประเทศจะเปิดหรือยัง แต่ถ้ามีเพื่อนๆคนไหนแพลนไว้(อาจจะไม่ใช่ปีหน้า) อยากจะขอคุยด้วยค่ะ 
ชวนๆกันไปจะได้ไม่เหงา 5555 ( มีแต้มบุญกดโควต้าได้หรือเปล่าค่อยว่ากัน)
หรือคนที่เคยไปจะมาแชร์ประสบการณ์ก็ได้นะคะ จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ จุ๊บๆ
ถ้ากระทู้นี้ผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะคะ หรือไม่ถูกใจใครก็เลื่อนผ่านนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่