[สาวอ้วน] อยากหลุดออกจากการเเต่งตัวลุคเดิมๆ เเต่ไม่มีความมั่นใจเลยควรเริ่มยังไงดีคะ

เดิมทีเราเเต่งเเค่เสื้อเชิ้ต ดำ + กระโปรงดำ คือ เเต่งตัวเหมือนคนไปงานศพทั้งปีค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เวลาซื้อเสื้อจะเห็นนางเเบบหุ่นอวบ เค้าเเต่งสวยมาก เราเคยอยากลองเเต่เเบบนั้นบ้าง เเต่ติดที่สัดส่วน กับความสูง 
บางทีเสื้อยาว 23'' นางเเบบใส่คือกำลังดี 
เเต่พอเราเอามาใส่คือมันสั้นจัดพุงออกเฉย เเล้วไม่กล้าหลุดไปสีอื่นเลยค่ะ นอกจากใช้สีดำพรางหุ่น

เพิ่มเติมค่ะ เวลาซื้อเดรสมา มันจะมีเเบบ คาดตรงเอว ผู้หญิงคนอื่นเค้าก็พอดีเอวนะคะ เเต่พอเราสูง มันร่นมาใต้หน้าอกเฉย น้ำตาจะไหล

ท้อเเท้มาก

ใครมีเพจเเนะนำการเเต่งตัว สำหรับผู้หญิงหุ่นไซซ์นี้บ้างมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่