กทม. มีร้านรับแก้สีพลาสติกเหลืองไหมครับ

สวัสดีครับ

อยากรบกวนขอความช่วยเหลือครับ อยากสอบถามว่า
ในกทม. มีร้านรับแก้พลาสติกสีเหลืองไหมครับ

พอดีเครื่องฟอกอากาศ ตั้งไว้ในบ้าน แต่โดนแดดเป็นเวลานาน ใช้มาประมาณ​ 2 ปีครับ
เครื่องยังใช้งานดี ไม่มีปัญหา
แต่บอดี้พลาสติกภายนอก เป็นคราบเหลือง ไม่สวยเลยครับ

ผมลองดูรีวในเน็ต เขาแนะนำให้ใช้ salon care เบอร์ 40 แล้วลองทำเองดู
แต่หายากมากเลยครับ ต้อง pre-order จาก ตปท.

เลยอยากมาถามว่า ภายในกทม. มีร้านที่รับแก้พลาสติกสีเหลืองไหมนะครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่