รายละเอียดบัญชี ใน app กรุงศรี สามารถตั้งค่าให้แสดงเป็นชื่อแทนเลข ได้ไหมครับ

ดูรายการบัญชีของกรุงศรี กี่ครั้ง งง ทุกครั้ง
พอกดไปดู ว่ายอดที่เข้า หรือที่ออก คือรายการอะไร
จะแสดงแค่ เลขที่บัญชี หรือรหัสบัญชี แล้วใครจะไปจำได้ครับ 

ธนาคารอื่นๆ เป็นชื่อย่อบัญชี ชื่อร้านค้า หรือชื่ออะไรนิดๆ หน่อยๆ แค่นี้ก็จำได้แล้ว
แต่ของกรุงศรีนี่ ต้องไปนั่งไล่เปิดรูปที่ระบบแคปไว้ เพื่อจะดูว่าเป็นรายการอะไรไม่สะดวกเลย

ไม่ทราบว่ามันตั้งค่าได้หรือเปล่าครับ 

แสดงความคิดเห็น
Preview