แอมป์กลองไฟฟ้า

สวัสดีค่ะ เราจะซื้อกลองไฟฟ้าHxm-480ตัวล่าสุดมาซ้อมเพราะเราเริ่มเรียนกลองค่ะ แต่เราเลือกไม่ได้ว่าซื้อแอมป์ยี่ห้ออะไรดีที่ราคาไม่แรง เสียงครบทุกย่านเครื่องดนตรี (ขออภัยหากเขียนไม่ถูก) หรือว่าเราจะซื้อเป็นหูฟังดีคะ แต่ถ้าซื้อเป็นแอมป์ก้เปิดเพลงเปนลำโพงได้ไม่ได้อุดอยู่ในหู ช่วยแนะนำหน่อยนะคะขอบคุณค้า
**ตอนนี้ที่ร้านแนะนำตัวJoyoมา 4900 กับตัว coolmusic3500 (ตัวนี้เห็นรีวิวบอกเสียงเบสดรัมไม่ค่อยโอเค)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่