ขอขอบคุณรัฐบาล ทำให้โครงการนำเมมเบอร์กลับบ้าน เป็นผลสำเร็จด้วยดียิ่ง

กระทู้สนทนา
วันนี้ไปเดินเทรดโซน ได้ซีดีมานิดหน่อย ที่ถูกใจคือได้น้องโย แม่ค้าคนงามกลับมาบ้านเราด้วย ในราคา "คนละครึ่ง"
ที่คาเฟ่ตอนยื่นใบเสร็จเพื่อรับของกับน้องพิม ผมบอกขอรับกับโยเกิด ปรากกฏว่าน้องคนอื่นหลีกทาง ให้โยเดินมาหาผมเลย ปลื้มม๊ากกก
จ่ายไป 180 ยืนคุยกับโยได้ 30 วินาที แถมก่อนออก น้องปาเอฯ เป็นคนนำขนมใส่ถุงเอาช้อนให้ แล้วยิ้มหวาน บอกขอบคุณมากๆค่ะ
ส่วนน้องคนอื่นๆ พี่แมวต้องขอโทษที นี่จับมือมาตั้งแต่ซิงสอง วันนี้เข้าไปไม่สั่นนะเพราะคุ้นเคยแล้ว
แต่เบลอๆ น้องๆหลายคนชวนคุย แต่พี่แมวหูดับ เพราะพี่เป็นทาสรักน้องโยคนเดียว เอ๊าาา  แถมน้องปาเอฯด้วยอีกคนเน้อ

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่