หาหอใกล้ ม.รังสิต

สวัสดีค่ะ  เราเป็นนักศึกษาปีหนึ่งที่จะเข้าเรียนที่ม.รังสิต มิถุนายนนี่คั้บ  เลยอยากถามว่ารุ่นพี่ๆมีที่ไหนพอแนะนำมั้ยคะ  ในส่วนของงบเรายังไม่ได้ตัดสินใจค่ะ  อยากเอาราคามาเปรียบเทียบพร้อมกับค่าใช้จ่าย  ค่าเดินทาง  ฯลฯอีกคั้บ

ความต้องการ
     1.หอค่อนข้างใหม่  
     2.ใกล้มอ  เดินทางสะดวก  หรือจะไกลหน่อยก็ได้ค่ะแต่ขอเส้นทางการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก
     3.บรรยากาศร่มรื่น  คนพลุกแต่ไม่วุ่นวายมากค่ะ
     4.หาของกินสะดวก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่