ในรายการหัวท้ายตายก่อน ชอบเพลงไหนกันบ้างในรอบ "จำนวนลับนับให้ถูก"

เพี้ยนลาเวนเดอร์
หลังจากดูมาทุกเทป เห็นหลายคนชอบช่วงนี้กัน เพราะเพลงติดหูถึงขัน Ear Worm
ผมเองฟังแล้วก็รู้สึกจี้ดี บางวันก็แอบร้องตามขณะทำงาน 5555+
ผมก็เลยทำกระทู้โหวต ให้พวกเรามาลองโหวตกันบ้างดีกว่าชอบเพลงไหนกันครับ

เทปเพลงต่างๆ: (เทป 1-7,9)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

กระทู้นี้เปิดให้โหวตสำหรับเพลงในเทป 1-7 และ 9 (เทป 8 กับ 10 ไม่มี)
และจะเปิดให้โหวตรอบ 2 ครับ สำหรับเพลงใหม่ เมื่อครบ 6-8 เพลงครับ
1. ชอบเพลงไหนในช่วง "จำนวนลับนับให้ถูก"

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่