เสาร์ - อาทิตย์ รถเมย์สาย ปอ7 เดินทางปกติไหม

เนื่องจากวันเสาร์นี้ผมจะไปซื้อตั๋วรถไฟที่หัวลำโพง ซึ่งจะต้องขึ้นรถเมยื ปอ. 7 แต่ในสถานการณ์โควิทแบบนี้ ไม่ทราบว่า วันเสาร์-อาทิตย์ รถเมย์เดินทางปกติหรือไม่เดินทาง ขอขอบคุณสำหรับข้อแนะนำด้วยนะครับ
อมยิ้ม01
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
7ครีมแดง กับ ปอ.7 ถึงหัวลำโพงนะ
วันหยุด ปอ.7เป็นรถเอกชน อาจมีรอบวิ่งน้อยกว่า7ครีมแดง หากอยู่แถวสุดสาย ปอ.7 รอรถนาน อาจต้องขึ้นสายอื่นมาต่อ7ครีมแดงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่