เราชนะจ่ายค่าแท็กซี่ได้จริงหรอ

พอดีว่าผมนั่งแท็กซี่หลายคันหลายครั้ง ถามคนขับว่าพี่มีเราชนะไหม ปรากฏว่ายังไม่มีสักคันที่มีเราชนะ อยากถามว่าเราชนะจ่ายค่าแท็กซี่ได้จริงหรอ อาจจะมีหลายคันที่มีเราชนะต้องขออภัย ผมเชื่อว่าหลายคนต้องการจ่ายด้วยสิทธิเราชนะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
 แค่สงสัยว่าทำไมไม่ออกกฏให้แท็กซี่ทุกคันต้องมีเราชนะ ไหนบอกว่าต้องการให้เป็นสังคมไร้เงินสด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่