Autobot smart mark ii แกนแปรงกลางขาด ซ่อมไงดี

กระทู้สนทนา
สถานะการใช้งาน ตุลาคม 63 - ปัจจุบัน

แกนแปรงปัดฝุ่นหลัก ขาดเสียแล้ว
โทรถามหาแปรงอะไหล่ มาเปลี่ยน ก็ไม่มีอีก

ที่ผ่านมาซื้อมาใช้ พึงพอใจมากเลย แต่พอเจอปัญหาเล็กๆ ที่หาอะไหล่ไม่ได้ ก็แบบว่า หัวเสียเหมือนกันนะ

จะส่งซ่อมเลยไม่กล้าครับ กลัวว่าจะไม่ได้ของคืน

เริ่มหมดความมั่นใจในแบรนด์พอสมควร  

มันมีของรุ่นไหนใช้แทนบางไหมครับ

หมาก็ขนร่วงทุกวันๆ ขี้เกียจยืนดูดฝุ่นเองอะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่