Strawberry Shell ของ Mister Donut กี่แคลอรี่

ตัวที่มีไว้สตรอว์เบอร์รี่ กับ บลูเบอร์รี่ ด้านในน่ะครับ พอดีลงรูปไม่ได้ พยายามหาแต่หาไม่เจอ

3 ตัวที่อยากทราบ Calories กับ ตารางโภชนาการ (ที่หามไม่เจอ)

1)Strawberry Shell Donut
2)Blueberry Shell Donut
3)Honey Dipped Donut

ใครพอรู้ช่วยหน่อยนะครับ พยายามหามานานแล้วไม่เจอจริงๆ แต่ขอไม่เอาของแบรนด์อื่นมาเปรียบเทียบนะครับ เพราะน้ำหนัก สูตร ปริมาณต่างๆยังไงก็ไม่เหมือนกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น