สอบไปสอบ อยู่ๆก็ปวดหัวข้างซ้ายขึ้นมา อันตรายไหมคะ

คือเราไปสอบแล้วปกติเราก็ปวดหัวอยู่แล้วเวลาอ่านหนังสือหรือทำการบ้านมากเกินไป พอวันสอบเราทำข้อสอบไปได้ประมาณ5ข้อวิชาฟิสิก ทำให้อยู่ก็ปวดหัวข้างซ้ายขึ้นมาแล้วมันปวดมากเหมือนมีใครมาบีบสมองอยู่ตลอดเวลา เจ็บตรงที่ข้างบนหูเฉียงมาด้านหน่อยๆ อยากทราบมากว่าเป็นอะไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ 🙏🙏
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
Preview