เป็นคนไม่เชื่อใจเเฟนควรทำไงดี?

กระทู้คำถาม
มีวิธีเเก้ไหมค่ะคือเราไม่ค่อยเชื่อใจเเฟนเวลาเเฟนบอกไปไหนมาไหนเราต้องเเอบส่องเเอบทักไปถามเพื่อนเเฟนตลอดเเละเราระเเวงทุกเวลาทั้งๆที่เเฟนไม่ได้
ไปทำอะไรผิด  เราคบกับเเฟนมา2ปีเเต่ติดที่เรานิสัยระเเวงที่เป็นเเบบนี้มันเกี่ยวกับเรื่องในอดีตหรือป่าวค่ะเพราะเมื่อก่อนที่คบกันเเรกๆเเฟนเราชอบโกหกเเต่เคยเเอบกลับไปหาเเฟนเก่าอันนี้เกี่ยวไหมค่ะที่เราเป็นเเบบนี้ ปล.เราพึ่งมีเเฟนคนเเรก พอจะมีวิธีเเก้ไหมค่ะทุกวันนี้เเฟนบอกไปนู้นไปนี่เราระเเวงไปหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่