การดูพระว่าพระรูปนี้ดีหรือรูปนี้ไม่ดีดูยังไงครับ

กระทู้คำถาม
พระรูปนี้ทำความสะอาดกวาดวัดทุกวัน พระรูปนี้เรียกวัตถุปัจจัยทุกวันเลย พระรูปนี้รับทำวัตถุมงคล พระรูปนี้เทศนาดี พระรูปนี้รับทำไสยศาสตร์ใส่คนที่ดีและไม่ดี พระรูปนี้รับปัดรังควาน พระรูปนี้รับสะเดาะเคราะห์ พระในพระพุทธศาสนาแบบไหนที่ควรนับถือครับ ที่ผมนับถือจริงๆก็พระองค์สัมมาสัมพุทธเจ้า พระมหากัสสปะ พระอานนท์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่