ช่วยตามหาเพลงในChuang2021หน่อยค่ะ

ช่วยตามหาเพลงนี้หน่อยค่ะ เราฟังมาจากรายการChuang2021 เป็นเพลงที่Cao Zuoร้องตอนทดสอบเพิ่มเติมอ่าค่ะ ตอนแรกเลย คือที่Cao Zuoร้องมีสองเพลง เพลงแรกที่ร้องมีปัญหา ก็เลยร้องเพลงสดอีกเพลง แล้วเมนเทอร์Zhou Shenก็แนะนำด้วยว่าควรร้องยังไง เพลงชื่อ โจโฉ (ตามซับไทยในwe tv) เราลองหาในยูทูปแล้ว แต่ไม่เจอ รบกวนช่วยหาให้หน่อยค่ะ อยากได้เพลงต้นฉบับ มันเพราะมากๆเลย ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่