จ่ายบัตรเครดิต SCB

อยากสอบถามหน่อยค่ะ คือเราจ่ายบัตรผ่านแอพไปแล้วเป็นเงินขั้นต่ำค่ะ ประมาณ4-5วันถัดมาเราก็จ่ายเพิ่มไปอีก
พอดีจ่ายเสร็จ จำนวนเงินที่ต้องชำระยังเหมือนเดิม แต่วงเงินคงเหลือเพิ่มขึ้นค่ะ

เราสงสัยว่าเงินที่เราจ่ายไปมีผลทำให้การจ่ายแต่ละเดือนของเราน้อยลงไหมคะ (ทั้งเรื่องจำนวนเงิน/เดือน และจำนวนเดือนที่ต้องจ่าย)

ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าด้วยค่ะเม่าชอปปิ้ง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่