อยากทราบว่าทำหมันแล้วสามารถตั้งครรภ์ได้หรือไม่

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะดิฉันอายุ 35 ดิฉันมีลูกมาแล้ว 4 คนทำหมันมาได้ 2 ปี8 เดือน แต่ตอนนี้ประจำเดือนของฉันขาดไม่ได้ 2 อาทิตย์แล้ว ฉันไม่มีความเครียดความกังวลในเรื่องใดๆแต่ฉันก็ไม่ได้ทำงานหนักหนัก จึงอยากทราบว่าฉันจะท้องหรือไม่ซื้อที่ตรวจมา แล้วพบว่าขึ้น 2 ขีดที่ฉันควรทำอย่างไรดีคะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview