เปลี่ยนบัญชีธนาคารที่ผูกกับ airpay ต้องทำยังไงคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ
ตอนแรกเราใช้ บช. ธนาคารไทยพาณิชย์ผูกกับแอร์เพลไว้ค่ะ แล้วตอนนี้เปิด บช.ใหม่ เป็นกรุงศรีอยุธยา เลยใช้แอป KMA พอจะโอนเงินเข้าแอร์เพล ต้องผูกกับ บช.ของเราแล้ว ยืนยันตัวตน แต่ทำไม่ได้ มันขึ้นว่า 'ข้อมูลนี้ผูกอยู่กับ บช. อื่น' เราใหลดแอปของ SCB แต่ล็อคอินไม่ผ่าน ทั้งที่เลขบัตรกับรหัสถูกทุกอย่าง เราจะสามารถเปลี่ยนได้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview