มีใครถือ ELT (Elitetreum ที่มาจาก OD capital) บางไหมคะ ตอนนี้เหตุการณ์ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้างคะ

ตามชื่อกระทู้เลยค่ะ
เพี้ยนสวัสดี
1. อยากทราบว่าปัจจุบันมีความคืบหน้าอย่างไรกับเหรียญนี้บ้างค่ะ
2. อยากทราบสถานการณ์ปัจจุบัน และความเป็นไปได้ในอนาคตของเหรียญนี้ค่ะ
3. มีกลุ่มที่รวบรวมกลุ่มคนที่มีเหรียญนี้แลกเปลี่ยนสอบถามกันไหมคะ
4. มีการฟ้องร้องหรือแจ้งความใดๆ หรือดำเนินการอะไรอยู่บ้างไหมคะ
5. มีกลุ่มคนบอกว่าเหรียญจะมีค่าในเดือนเมษานี้ ขายได้ประมาณเหรียญละ 20 บาท นี่จริงหรือลวงคะ

สุดท้ายนี้ ยิ่งช่วงโควิ-19 คือ สถานะทางการเงินแย่มากๆ อย่างน้อยๆ ได้คือมาลดหนี้ก็ยังดี
ปล. ไม่สนใจลงทุนต่อยอดโดยเฉพาะเพิ่มเงินลงไปอีก เพราะไม่มีเงินจะใช้แล้ว
ปล.2 อยากขายเหรียญทิ้ง อาจจะมีไม่เยอะ แล้วถ้าได้น้อยมาก ๆ จริงๆ ขอเก็บไว้ตราหน้าตัวเองว่าโง่ค่ะ

เพี้ยนเบลอ

หากแท็กผิดห้องขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่