รบกวนชาวเส้นด้อมเขวช่วยตามหาคลิปๆนึงหน่อยค่ะ หรือไม่ก็วอนผู้รู้เรื่องโพลารอยด์มาตอบคำถามหน่อยคับ แง

เป็นคลิปมาจาก tiktok แต่ทางเจ้าของคลิปนำมาลงในทวิตค่ะ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเมนโดยองค้าบ
ในคลิปเป็นการเพิ่มเฟรมโพลารอยด์ทำเองจากแอพ procreate เอามาใส่ใน instax app ในรูปเป็นโดยองใส่เสื้อโปโลแขนยาว สีเหลืองสลับสีกรม คอปกเป็นสีขาวค่ะ แง
ถ้าหากหาคลิปดังกล่าวไม่เจอ เค้ารบกวนสอบถามอีกนะคะ เฟรมโพลารอยด์มันแต่งในแอพได้มั้ยคะ คือเค้าดูในแอพแล้วดูเหมือนจะแต่งไม่ได้ แต่ทำไมหลังจากดูคลิปดังกล่าวแล้วแต่งได้อะคะ ฮือ หรือเค้าเข้าใจผิดเอง;--;
รบกวนด้วยนะค้าบTAT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่