ปกติแล้วรับจ้างทำรูปเล่มโครงงานเก็บเงินเล่มละเท่าไหร่คะ

คือเรารับจ้างทำการบ้าน รับจ้างทำโครงงาน ออกแบบพอร์ต รับงานทุกอย่างเลย แต่เราไม่รู้ว่าจะเก็บเงินครั้งละเท่าไหร่ดีเพื่อให้ดูไม่แพงเกินไปจนเอาเปรียบผู้บริโภคหรือต่ำจนเกินไป ล่าสุดรับทำโครงงานแต่เจ้าของงานให้ทำแค่รูปเล่ม ไม่รู้ว่าต้องคิดค่าจ้างยังไง อยากให้แนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณสำหรับผู้ให้คำแนะนำนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่