หาทุนเรียนต่อฟรีที่นิวซีแลนด์

ตอนนี้ท.2ค่ะ ตั้งใจว่าพอจบม.3 อยากเรียนต่อที่ต่างประเทศ และที่ตัดสินใจไว้คือ ประเทศนิวซีแลนด์  ด้วยทางบ้านฐานะก็ไม่ได้ดีอะไร เลยอยากหาทุนที่จ่ายให้เรา50-80% หรือฟรีอ่ะค่ะ ใครมีความรู้บอกหน่อยนะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
มัธยมต่างประเทศ อายุไม่ถึง 18 ต้องอยู่ประจำ หรือมี guardian (ไม่ฟรี) อย่างต่ำมีค่าใช้จ่ายปีละ 1 ล้านบาท+จิปาถะ  หนูไปคุยกับผปค. ให้เคลียร์ตรงนี้ก่อนว่าท่านส่งได้สบายๆ จนหนูเรียนจบม.ปลาย (และอาจต่อระดับมหาวิทยาลัย)
ถ้าเรื่องเงินผ่านและไม่อยากหาข้อมูลเองเยอะ แนะนำปรึกษาเอเจ้นท์ที่มีอยู่หลายแห่งค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่