เฟสบุ๊คผมโดนลิขสิทธิ์ถูกปิดการใช้งานเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ

สวัสดีครับพี่ๆ ตอนนี้ผมต้องการความช่วยเหลือมาก ก่อนอื่นเลย ผมทำเพจเกี่ยวกับการ์ตูนแล้วลงคลิปวิดีโอและถูกเฟซบุ๊กปิดการใช้งาน ซึ่งเฟสบุ๊คที่ถูกปิด ผมเชื่อมต่อกับเกมส์โมบายพับจี ทำให้ตอนนี้ผมเข้าเกมไม่ได้เลย ผมเครียดพอสมควรเพราะเต็มไปค่อนข้างเยอะ ไม่ทันได้คิดถึงผลที่จะตามมา ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับ หรือใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้าง ช่วยบอกผมทีว่าผมต้องทำยังไง ขอบพระคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview