(พร่ำพล่าม) เอิร์ทมิกซ์ ยังตกเดี๊ยนไม่สำเร็จ แต่พี่ภู ครูเทียน ตกเดี๊ยนซ้ำแล้วซ้ำเล่า

ตอนนี้ยังชอบรสชาติของคู่หยิ่น - วอร์ อยู่ค่ะ และคงจะมูฟว์ไปคู่อื่นยากจริง ๆ แม้จะรอ โอม - นนน และ ปอนด์ - ภูวินทร์

มีคนอธิบายความคล้ายของใบหน้าน้องหมอมิกซ์ซิ่ว แต่เดี๊ยนจะนึกถึงน้องวอร์เลย 55

ไม่ได้ดูเต็มเรื่องนะคะ ดูเฉพาะที่ตัดมาลงยูทิวบ์ เดี๊ยนชินกับแพล็ตฟอร์มยูทิวบ์มากกว่า และได้อ่านคอมเมนต์ของแฟนอินเตอร์ด้วย เดี๊ยนไม่มีเงินจะซัพพอร์ต ทำได้แค่ไม่กดข้ามโฆษณาค่ะ

ขอบคุณทุกผู้ทุกนามที่เกี่ยวข้องกับนิทานพันดาวค่ะ ขอให้เรื่องนี้ประสบความสำเร็จอย่างมาก ตามรอยซีรีส์รุ่นพี่นะคะ ชอบรสชาติของซีรีส์มาก ๆ ค่ะ ขอบคุณผู้ประพันธ์ด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่