มีใครเข้าเทคนิคมีนแล้ว5เทอมตอนนี้นไม่ถึง2.00บ้างคะ(ปวช.ปวส.ก็ได้ค่ะ)

กระทู้คำถาม
คือทางเจ้าของกระทู้กำลังจะจบมา.3แล้วค่ะและจะไปต่อเทคนิคมีน คือเกรดของเราเกิน2.00นะคะแต่ไม่ถึง2.50

ประเด็นของเรื่องนี้คือเพื่อนค่ะ เพื่อนของเราเกรดในตอนนี้ยังไม่ถึง2.00ค่ะ แต่มันอยากเข้าเทคนิคมีนด้วยเลยแบบอยากรู้ว่ามีใครที่เกรดไม่ถึง2.00แล้วได้เข้าเทคนิคมีนมั้ยคะTT
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่