Crow Worst เรียกเขาว่าอีกา (โมเดล,ของสะสม)

กระทู้คำถาม
ขออนุญาตสอบถามครับ ส่วนตัวคิดว่าตัวเองชอบผลงานของ อ.ฮิโรชิ ทาคาฮาชิ ตอนนี้ได้แตะเก็บหนังสือ + หัวเข็มขัด + เสื้อซูกาจัง เลยอยากแตกออกไปเก็บโมเดลบ้าง แต่เท่าที่ดูๆมามีแต่ที่เขาปล่อยในกลุ่ม ไม่เคยเจอหน้าร้าน Official เลย เลยอยากจะสอบถามว่ายังมีร้านค้าแบบ Official หรือว่าตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย หรือคนนำเข้ารายใหญ่ๆในประเทศของเราไหมครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่