คลิปที่แจมินเอาเยลลี่จิ้มแก้มเจโน่แล้วกิน ดูที่ไหนคะ

คือเราเคยเห็นโมเม้นที่แจมินเอาเยลลี่จิ้มแก้มเจโน่แล้วกินค่ะ เลยอยากรู้ว่าคลิปนั้นจากไหน (เจโน่นั่งแจมินยืนแล้วเอาเยลลี่จิ้มแก้ม ใส่เสื้อสีขาวทั้งคู่ เจโน่ผมดำแจมินผมน้ำตาลเข้ม คลิปนี้น่าจะเป็นเบื้องหลังของเพลงอะไรสักเพลงค่ะ เราเพิ่งตามไม่แน่ใจเหมือนกัน😭)

ใครรู้บอกทีนะคะต้องการจริงๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่