รถโดยยึด ครับ แล้วคนยึดไปขายคนอื่น ผมโดนศาลเรียกครับ ทำไงดีครับ

หลังจากที่โดนยึดรถไปพอวันถัดมาเงินเดือนออกจะไปจ่สยเอารถคืนแล้ว คนที่ยึด ไปขายให้คนอื่นแล้วครับ ทำไงดีครับ ผมจะโดนเรียกไหมครับ ไปตามเต็นท์รถแล้วไม่เจอเลยครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
รถรุ่นไหน  ไฟแนนซ์อะไร  ทำงานโคตรเร็ว  แถมรถที่ยึดไป ก็ขายคล่องดีจริงๆ แปปๆ ออกละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่