เคยเป็นกันไหมค่ะ

ก่อนที่จะรู้ว่าท้อง ก็ฝันว่ามีเด็กชและญมาให้เราเลือก เราก็เลือกเด็กญ แล้วแฟนก็มาฝันอีกว่าได้ลูกสาว แล้วเราก็ฝันอีกว่ามีเด็กมาเหยียบท้องเรา ตอนแรกเขาเหยียบ2ขาเลย สักพักเขาก็ชักขาออกเหลือขาเดียว  แต่เราเห็นหน้าของเด็กที่เหยียบท้องเราไม่ชัดว่าเป็นเด็กชหรือญ เมื่อวานหมอนัดซาวด์เพศน้องก็หนีบไว้ไม่ให้เห็น แบบนี้เราจะได้ชหรือญค่ะ แต่เราอยากได้ชค่ะ😅😂 แต่ไม่ว่าชหรือญ เราก็รักและพร้อมดูแลเขา ขอให้น้องแข็งแรง ร่างกายครบ32ประการก็พอ🥰💖

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่