มีเพื่อนในไลน์กันกี่คนคะ ?

สวัสดีค่ะ จู่ๆ ก็เกิดคำถามว่าเรามีเพื่อนในไลน์กันกี่คนนะทั้งชีวิตนี้ แล้วเรารู้จักทั้งหมดมั้ย อันนี้ไม่รวมถึง ร้านค้าต่างๆนะคะ เหลือไปเห็นของเพื่อนมีร้อยกว่าคน แต่ว่าของ จขกท มีตั้ง พันกว่าคน เกือบ พันห้าไล่ดูก่รู้จักหมดจำได้ว่าเจอที่ไหน เก่วข้องกันยังงัย5555 แต่คุยจิงๆไม่กี่คนหรอก ค่ะ5555

แสดงความคิดเห็น