หาบ้านให้น้องหมาค่ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีว่า เมื่อ2ปีก่อน ลูกสาวได้ไปเก็บลูกสุนัขจรจัดมาเลี้ยง แล้วปีนี้ บ้านที่อยู่โดนขายทอดตลาด ต้องไปหาบ้านเช่าอยู่ เจ้าของบ้านเช่าเขาไม่ให้เลี้ยงสุนัขค่ะ เลยต้องหาบ้านให้สุนัขอยู่ เป็นสุนัขเพศผู้ เลี้ยงระบบปิด ไม่ค่อยให้ออกไปไหน เพราะบ้านที่อยู่เป็นทาวน์เฮาท์ค่ะ ปล่อยออกไปเดินเล่นบ้างเป็นครั้งคราว เลยมีนิสัยที่ดุนิดนึงค่ะ บ้านอยู่สมุทรปราการค่ะ  หรือพอมีมูลนิธิที่ไหนรับเลี้ยงสุนัขบ้างค่ะ กำหนดต้องย้ายออกภายในเดือนมีนาคมนี้แล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่