อาการปวดหัว

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เราอายุ18จะ19เรามีอาการปวดหัวบ่อยมากค่ะ เราไม่เเน่ใจว่าสาเหตุมันคืออะไร เเต่จากที่สังเกตุตัวเองมาสักพักเราจะปวดตอนออกไปข้างนอกบ้านโดนเเดดโดนลม ตรงที่อากาศร้อนเเละหนาวจัดๆ(ห้องเเอร์) เเละที่สำคัญเลยค่ะตอนที่ซ้อมเต้นค่ะ เราซ้อมในบ้านตัวเองนะคะไม่มีเเอร์ เเละก็ตอนออกกำลังกาย เราเลยพักไปเเล้วค่ะ ใครพอจะเคยมีอาการเเบบนี้ไหมคะ ช่วงนี้ทำอะไรไม่ได้เลยค่ะซ้อมเต้นนิดหน่อยก็ปวดเเล้ว  ซื้อยามากินเเล้วก็ไม่หายค่ะไม่ใล่พารานะคะพาราไม่อยู่เลย เเล้วตอนนี้ก็หนักขึ้นปวด3วันติดเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่