ดูดวงจากหมอดูบอกว่าสอบไม่ผ่าน ช่วยดูให้หน่อยนะคะ

พอดีได้ไปดูดวงไพ่ยิปซีส่วนตัวจากยูทูปช่องดังมาค่ะ คือเขาบอกตรงๆเลยว่าปีนี้ โอกาสสูงมากที่จะไม่ผ่าน ก็แอบคิดหนักนิดนึง แต่ในใจก็มั่นใจในตัวเองระดับนึง เพราะปีที่แล้วพลาดมาแล้วรอบนึงค่ะ เพราะเกิดจากเหตุการณ์พลิกผันในชีวิต ทำให้เวลาสอบไม่มีสติ ความรู้หายหมดเลยค่ะ แต่ปีนี้ค่อนข้างมั่นใจเพราะสติกลับมาแล้ว ฝึกสมาธิทุกวัน เตรียมตัวอ่านตั้งแต่เนิ่นๆ จำเนื้อหาได้ไม่ลืมเหมือนปีที่แล้ว แต่พอหมอดูทักมาแบบนี้ ก็แอบเซไปนิดนึงแหละค่ะ อยากให้ช่วยดูให้หน่อยค่ะ เกิด 4 มกราคม 2539 เวลา 06:35 สอบเดือน 15-16 พ.ค ปีนี้ค่ะ ประกาศผลเดือน มิถุนายนค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview