สอบถามผู้ใช้ที่นอนของ NISHIKAWA AIR

กระทู้สนทนา
สอบถามผู้ใช้ที่นอนของ NISHIKAWA AIR ค่ะ  ใช้แล้วดีมั้ยค่ะ โดยเฉพาะรุ่น SI  เคยไปลองนอนดูแล้วที่ร้าน แต่ด้วยราคาที่สูงมาก และหารีวิวไม่ค่อยได้ คือไม่รู้มีคนซื้อใช้มั้ยไม่เห็นมีใครรีวิวเลยนอกจาก บูม ธาริต 
อยากทราบว่าใช้เป็นประจำแล้วดีจริงมั้ย อาการปวดต่างๆ รบกวนผู้ที่ใช้อยู่ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ถึงข้อดีข้อเสียต่างๆ ขอบคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่