Vivo v15 ส่งศูนย์นานไหมคะ. งบประมาณเท่าไหร่ถึงจะพอจ่าย

ตามหัวข้อของกระทู้เลยค่ะ อยากทราบว่าVIVO V15 ส่งศูนย์นานมั้ยคะ ช่วงก่อนปีใหม่เราทำโทรศัพท์ตกค่ะ เลนส์กระจกเลยแตก เลนส์กล้องก็มัวเพราะมีรอยจากการกระแทก ซึ่งประกันหมดแล้วด้วย วันศุกร์เลยเอาโทรศัพท์ไปซ่อมตามร้านซ่อม พอเอามาใช้ก็เหมือนเดิมค่ะ กล้องมัว ถ่ายไม่ชัด เพราะเปลี่ยนไม่ให้มีฝุ่นละอองติดตามกล้องค่ะ หลังจากเปลี่ยนแล้วสแกนคิวอาร์โค้ท จ่ายอะไรไม่ได้เลย เพราะมัวมาก มัวกว่าก่อนซ่อมอีก เราเลยถามร้านว่ามันเป็นเพราะอะไรทางร้านบอกว่ามัวเพราะคาบกาว แล้วเศษๆที่รอบกล้องคืออะไร ส่วนตัวคิดว่าเศษกระจก เลยถามร้านไปอีกทางร้านเลยบอกว่ามันไม่มีผลกระทบอะไรกับกล้อง

ส่วนคำถามว่าส่งศูนย์นานไหมก็ตามนั้นเลยค่ะ แค่อยากระบาย
ที่ขาวๆตรงเลนส์กล้องไม่ใช่แสงนะคะ คือรอยจากกระกนะแทก แล้วเศษๆอะไรไม่รู้รอบกล้องก็ตามนั้นเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่