กระจกกันเลนส์กล้องมือถือ เป็นลอยมีผลต่อการถ่ายภาพไหม Vivo x70 Pro plus

กระจกกันเลนส์กล้องมือถือ เป็นรอยแบบนี้มีผลต่อการถ่ายภาพ ถ่ายวีดีโอไหมครับ
มือถือที่ใช้ vivo x70pro plus
#ผมรู้สึกคิดหนัก และหนักใจมากเลยครับ

สาเหตน่าจะเกิดจาก โดนซีบกระเป๋ากางเกงกับโดนเศษทรายขูด

แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
**รอย**

ลองถ่ายดูสิครับ แลัวเปรียบเทียบกับไฟล์ที่เคยถ่ายก่อนหน้านี้
แต่ถ้าเป็นเลนส์สำหรับกล้องถ่ายรูป จากที่เคยใช้เป็นรอยขีดแค่นี้ไม่มีผลครับ
ขนาดรากินไปครึ่งเลนส์ ยังใช้ถ่ายได้ไม่มีปัญหา
และถ้ายังกังวลก็เอาไปเปลี่ยนครับ น่าจะไม่กี่ร้อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่